พลเอกบุญสร้าง เนียมประดิษฐ์ ประธานกรรมการดำเนินงานโครงการพัฒนาโรงเรียนรักเมืองไทยอย่างยั่งยืน และ พลเอกภุชพงศ์ พงษ์ศิริ กรรมการ/เลขาธิการมูลนิธิรักเมืองไทย เดินทางไปตรวจเยี่ยมโรงเรียนบ้านโค้งประดู่ อ.เกาะจันทร์ จว.ชลบุรี เมื่อวันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2565 เพื่อรับฟังการบรรยายสรุปแผนพัฒนาโรงเรียนให้ทันสมัยตามโครงการต่างๆ
23 ก.พ. 65 พลเอกบุญสร้าง เนียมประดิษฐ์ ประธานกรรมการดำเนินงานโครงการพัฒนาโรงเรียนรักเมืองไทยอย่างยั่งยืน และ พลเอกภุชพงศ์ พงษ์ศิริ กรรมการ/เลขาธิการมูลนิธิรักเมืองไทย เดินทางไปตรวจเยี่ยมโรงเรียนบ้านโค้งประดู่ อ.เกาะจันทร์ จว.ชลบุรี เมื่อวันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2565 เพื่อรับฟังการบรรยายสรุปแผนพัฒนาโรงเรียนให้ทันสมัยตามโครงการต่างๆ
![](https://www.rsdffoundation.org/wp-content/uploads/2022/03/597EB85C-CA3D-4757-B246-1CBEC4ED647E.jpg)