10-11 พ.ค. 65 พลเอกภุชพงศ์ พงษ์ศิริ ประธานกรรมการมูลนิธิเพื่อการวิจัยและพัฒนาอย่างยั่งยืน และคณะกรรมการ/ผู้วิจัย พบปะ พลตำรวจโท นันทเดช ย้อยนวล ผู้บัญชาการตำรวจภูธรภาค 9 เพื่อหารือการปฏิบัติงานในโครงการวิจัย Bigdata เพื่อความมั่นคงฯ พร้อมเชิญชวนข้าราชการตำรวจเข้าร่วมการสัมมนา ณ ศูนย์คอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ม.อ. ใน 7-8 ก.ค. 65
10-11 พ.ค. 65 พลเอกภุชพงศ์ พงษ์ศิริ ประธานกรรมการมูลนิธิเพื่อการวิจัยและพัฒนาอย่างยั่งยืน และคณะกรรมการ/ผู้วิจัย พบปะ พลตำรวจโท นันทเดช ย้อยนวล ผู้บัญชาการตำรวจภูธรภาค 9 เพื่อหารือการปฏิบัติงานในโครงการวิจัย Bigdata เพื่อความมั่นคงฯ พร้อมเชิญชวนข้าราชการตำรวจเข้าร่วมการสัมมนา ณ ศูนย์คอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ม.อ. ใน 7-8 ก.ค. 65
![](https://www.rsdffoundation.org/wp-content/uploads/2022/05/S__19439836.jpg)