พลเอก ภุชพงศ์ พงษ์ศิริ ประธานกรรมการมูลนิธิเพื่อการวิจัยและพัฒนาอย่างยั่งยืนและกรรมการ ร่วมงานในพิธีกรรมสวดภาวนาอุทิศแด่ดวงวิญญาณคุณพัชรัช แสงสว่าง ภริยา พล.ท.สุรัต แสงสว่างดำรง รองประธานกรรมการมูลนิธิเพื่อการวิจัยและพัฒนาอย่างยั่งยืน ที่วัดพระมหาไถ่ แขวงลุมพินี เขตปทุมวัน กรุงเทพฯ ในวันพุธที่14 มิ.ย. 66เวลา18.30น.
14 มิ.ย. 66 ร่วมงานในพิธีกรรมสวดภาวนาอุทิศแด่ดวงวิญญาณคุณพัชรัช แสงสว่าง ภริยา พล.ท.สุรัต แสงสว่างดำรง
![](https://www.rsdffoundation.org/wp-content/uploads/2023/06/S__4317257.jpg)